มาจากไก่สะโพก 2  จานๆ ละ   180.-   รวม   360.-
          กึ๋น         1  จานๆ ละ    90.-    รวม    90.- 
          ข้าว        8  ถ้วยๆ ละ    13.-    รวม   104.-
          น้ำแข็ง    3  ถ้วยๆ ละ      2.-    รวม     6.-    
                                                    รวม  560.-
                   เฮียช่วยเฉลยเช้าวันจันทร์น่ะครับ ประกาศรายชื่อและแจ้งส่งเมล์ที่อยู่เพื่อจัดส่งของรางวัลครับ
                                                                                 ขอบคุณมากครับ